Lambar Samfura:Farashin OLV502
Bayyanar:Share ruwa mai danko
Babban Raw Material:cyanoacrylate |Ethyl-cyanoacrylate
Takamaiman nauyi (g/cm3):1.053-1.06
Lokacin warkewa, s (≤10):< 5 (karfe)
Wurin walƙiya (°C):80 (176°F)
Yanayin aiki (℃):-50-80
Ƙarfin juzu'i, MPa (≥18):25.5
Dankowa (25 ℃), MPa.s (40-60): 51
Zazzabi ℃: 22
Humidity (RH)%: 62
Rayuwar rayuwa:watanni 12
Amfani:Gine-gine, dalilai na gaba ɗaya, ana iya amfani da su don roba, filastik, ƙarfe, takarda, lantarki, ɓangaren, fiber, tufafi, fata, shiryawa, takalma, yumbu, gilashi, itace, da ƙari mai yawa.
Lambar CAS:7085-85-0
MF:CH2=C-COOC2H5
EINECS Lamba:230-391-5
HS:Farashin 3506100090
1. Tabbatar da saman ya dace sosai, mai tsabta, bushe kuma ba tare da maiko (mai), ƙura ko ƙura, da dai sauransu.
2. Zauren damtse mai kyalli kamar china ko itace.
3. Nuna kwalabe daga jikinka, cire hular da taro, sannan a huda membrane da saman hular.Mayar da hular da bututun ƙarfe damtse a kan bututu.Cire hular kuma an shirya manne don amfani.
4. Yin amfani da digo ɗaya na super manne a kowane inci murabba'i sannan a shafa saman ɗaya.Lura: Manne da yawa zai hana haɗin gwiwa ko babu haɗin gwiwa kwata-kwata.
5. Danna (15-30 seconds) saman saman don haɗawa tare da ƙarfi kuma riƙe har sai an haɗa su sosai.
6. Gujewa zubewa, saboda super manne yana da wuyar cirewa (Yana da ƙarfi mai ƙarfi).
7. Tsaftace manne da yawa daga bututu don tabbatar da buɗewar ba a toshe shi ba.Koyaushe mayar da hular nan da nan bayan amfani da shi, mayar da bututun zuwa marufin blister, ajiye shi a cikin sanyi da bushe wuraren ajiya kuma a riƙe shi don amfani na gaba.
Da fatan za a lura: bai dace da haɗin gilashin gilashi, polypropylene ko polythene ko rayon ba.
1. Kare Yara & Dabbobin Dabbobi, Hatsari.
2. Ya ƙunshi Cyanoacrylate, Yana ɗaure fata da idanu a cikin dakika.
3. Hassada ga Ido, fata da tsarin numfashi.
4. Kar a shaka hayaki/ tururi.Amfani da Wurin da ke da iska mai kyau kawai.
5. Ajiye kwalabe a tsaye a wuri mai sanyi, zubar da kayan da aka yi amfani da su lafiya.
1. Guji cudanya da fata da idanu.Duk wani hulɗa da idanu ko fatar ido, kurkura nan da nan tare da yalwar ruwa mai gudana kuma ku nemi shawarar likita.
2. Sanya safar hannu masu dacewa.Idan haɗin fata ya faru, jiƙa fata a cikin acetone ko ruwan dumi da sabulu da bawo a hankali.
3. Kada a jiƙa fatar ido a cikin acetone.
4. Kada ku tilasta wa juna.
5. Idan an haɗiye, kar a jawo amai kuma a kira cibiyar kula da guba ko likita nan da nan.